05 กุมภาพันธ์ 2563
ช่อง 3 สวัสดีปีใหม่พันธมิตร พร้อมสร้างสรรค์กิจกรรมเพื่อสังคม ตลอดปี 2563
เมื่อเดือนมกราคม 2563 สถานีวิทยุโทรทัศน์ไทยทีวีสีช่อง 3 นำโดยคุณชาคริต ดิเรกวัฒนชัย หัวหน้าคณะผู้บริหารสายกิจการองค์กร และคุณสุภิดา ฉัตราภิรักษ์ ผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายประชาสัมพันธ์ เข้าสวัสดีปีใหม่กลุ่มพันธมิตร ได้แก่ กรมส่งเสริมคุณภาพและสิ่งแวดล้อม, กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน กระทรวงแรงงาน, สำนักงานเขตคลองเตย, บริษัท เอสโซ่ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน), ศูนย์หนังสือจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, บริษัท บุญรอดบริวเวอรี่ จำกัด, มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา, โรงเรียนชุมชนหมู่บ้านพัฒนา, โรงเรียนศูนย์ฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (คลองเตย), โรงเรียนศูนย์รวมน้ำใจ, โรงเรียนวัดสะพาน และโรงเรียนวัดคลองเตย ถือเป็นการขอบคุณในความร่วมมือที่ดีต่อกันมาโดยตลอด และเพื่อเป็นการรักษาความสัมพันธ์ที่ยั่งยืนระหว่างองค์กรในด้านการดำเนินกิจกรรมเพื่อสังคมและสิ่งแวดล้อม
Related News
29 กุมภาพันธ์ 2567
ช่อง 3 จัดกิจกรรม “ของแลกแต้ม” ช่วยเหลือสังคมและได้ประโยชน์ต่อสิ่งแวดล้อม
อ่านเพิ่มเติม
31 มกราคม 2566
ช่อง 3 ร่วมกิจกรรม Action Day PM2.5 BKK “กทม. ชวนภาคีเครือข่ายขยับเรื่อง ฝุ่นเมือง ด้วยกัน”
อ่านเพิ่มเติม
![ช่อง 3 อาสาทำดี มอบสินค้าจาก Channel 3 Store ให้หน่วยงานที่ทำคุณประโยชน์เพื่อสังคม](https://www.becworld.com/storage/newsroom/gallery/2022/%E0%B8%A3%E0%B8%A3.%E0%B8%95%E0%B8%8A%E0%B8%94.%201.jpg)
06 กรกฎาคม 2565
ช่อง 3 อาสาทำดี มอบสินค้าจาก Channel 3 Store ให้หน่วยงานที่ทำคุณประโยชน์เพื่อสังคม
อ่านเพิ่มเติม
![ช่อง 3 มอบเสื้อกันหนาวสำหรับเด็กให้สภากาชาดไทย เพื่อรับมือภัยหนาว](https://www.becworld.com/storage/newsroom/gallery/2021/01/002/1.jpg)
07 มกราคม 2564
ช่อง 3 มอบเสื้อกันหนาวสำหรับเด็กให้สภากาชาดไทย เพื่อรับมือภัยหนาว
อ่านเพิ่มเติม